ADMICRO
Tường phẳng lò hơi được cấu tạo bằng hai lớp vật liệu, lớp gạch samốt dày = 150mm, lớp gạch đỏ dày = 300mm, hệ số dẫn nhiệt = 0,93W/(m.độ), = 0,7W/(m.độ), biết nhiệt độ trong cùng và bề mặt ngoài cùng vẫn duy trì không đổi là 1500°C và 70°C. Tính mật độ dòng nhiệt q (W/m2 ) bằng:
Sai
D là đáp án đúng
Chính xác
Hãy suy nghĩ và trả lời câu hỏi trước khi xem đáp án
ADSENSE / 1
Lời giải:
Báo sai
Câu hỏi này thuộc ngân hàng trắc nghiệm dưới đây, bấm vào Xem chi tiết để làm
toàn bài
ZUNIA12
ZUNIA9
AANETWORK